PyPStory BBS
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
PyPStory BBS

ศูนย์รวมแห่งการแบ่งปัน ไม่มีสิ้นสุด

< p style="text-indent:1in">

แจ้งย้ายเว็บบอร์ดแหล่วใหม่ของพวกเรา ลิงค์มาที่เว็บไซต์ 2FHackzone.com

You are not connected. Please login or register

ใครรู้ บอกที่ ว่า เค้า ว่าง co-lo ที่ไหนกัน จิได้เปิดเซฟ PyStoryMaple จ๊ะเปิดเป็นละ 6.2 ด้วย

palm1212
l2evolutionz
youwho
chathero
incoolbuzz
Crime
takasungiza
11 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

takasungiza

เด็กใหม่
เด็กใหม่

afro ใครรู้ รายละเอียด ว่าง co-lo ก็บอกหนอยนะ

เงินเดียวออกเอง ทุน พอมี

Crime

Crime
ผู้บรรลุศาสตร์
ผู้บรรลุศาสตร์

Master Colo เขตกรุงเทพและปริมณทล เดือนละ 150 มั้ง? ไม่แน่ใจ แหะๆ ^^

http://pypstory.top-me.com/

takasungiza

เด็กใหม่
เด็กใหม่

150 หรือ 1500 งิงิ

จะฝากกับเซฟ เวอร์ ro ของเพื่อน มันคิด 2500

เลย หาฝากเองดีกว่า

ยังไงบอกเจี๊ยบด้วยนะ

incoolbuzz

incoolbuzz
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

150 ทำไมถูกจังงะ
(ถ้าเปิดละขอเล่นด้วยคนครับ เปิดไม่เปน-*- เปิดเปนแต่เล่นคนเดียวคอมไม่ยอมให้ดู ip (โดนไวรัส))

chathero

chathero
ท่านผู้เฒ่า
ท่านผู้เฒ่า

ปกติอยู่ที่200ครับ (แค่coloไม่มีบริการอื่น)

http://maplestory.thai-forum.net

youwho

youwho
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ผม ลอง ถาม ดุ แล้ว นะ ครับ บาง ที่

ติดเอง ก็ ประ มาน 9พันก่า - 10000ก่า น่า จาปรพมานนี้

แต่ เช่า เดี๋ยวดูอีก ที

ไม่รู้ว่า ใช่ ป่าว

ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ถ้า เอาลงโคโล ได้เอาบอสยักใส่ไปแน่ -*-

palm1212

palm1212
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ผมก็อยากเปิดแต่ไม่มีเงินอะใครอยากเปิดช่วยๆกันหน่อยคิๆ

zcizphiphop

zcizphiphop
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ผมก็อยากเปิดเหมือนกันครับแต่เปิดไม่เป็นครับ อิอิ

supersdx

เด็กใหม่
เด็กใหม่

150ที่ว่าบิทโคโลหรือ Server โคโลครับ

oongkungza

oongkungza
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ฝาก Sever ผมว่าก้ดีนะครับ แต่อาจจะเกิดปัญหาหน่อย

ซื้อเครื่อง Colo เองเลย 10 K + ( ถ้าคนมีตัง นะครับ ) สำหรับคนลงทุนจิ๊ง ๆ !!!

SoulKeeper

SoulKeeper
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

เปิดไปก้อเท่านั้นตามAllStarไม่ทันหรอก เราจะเอาไรไปสู้ มีอย่างเดียวที่ทำได้คือพยายามหาวิธีสร้างไอเทมเปนของเซิพตัวเอง

palm1212

palm1212
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ตาม Allstar ก็อย่าไปกลัวครับ
เซิฟที่เปิดทำให้ดีที่สุด
ทำให้มีคึวามสนุกสนานกันในเซิฟ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]