PyPStory BBS
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
PyPStory BBS

ศูนย์รวมแห่งการแบ่งปัน ไม่มีสิ้นสุด

< p style="text-indent:1in">

แจ้งย้ายเว็บบอร์ดแหล่วใหม่ของพวกเรา ลิงค์มาที่เว็บไซต์ 2FHackzone.com

You are not connected. Please login or register

โปร sf ล่าสุด

3 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Boom

Boom
Moderator
Moderator

โปร sf ล่าสุด กับ ข่าวสาร สุด ฮิต ตอน นี้ สำหรับ เพื่อน ๆ น่า จะ รุ้ กัน บ้าง แล้ว ว่า โปร sf ล่าสุด นั้น มี ตัว มอง ทะลุ มา ให้ แล้ว ผม เลย จะ เอา มา นำ เสนอ ให้ เพื่อน ๆ ได้ ใช้ กัน แบบ ฟ รีๆ เหมือน เดิม คับ แต่ วิธี การ ใช้ นั้น ก็ เหมือน เดิม คือ การ จำลอง ได ร์ ซึ่ง จะ สามารถ ใช้ได้ ทั้ง โปร วิ่ง มอง ทะลุ เส้น มอง ทะลุ สี นึก แล้ว อยาก ใช้ ใช่ มั้ ย คับ ละ

โปร sf ล่าสุด

เป็น ไฟล์ ISO วิธี การ เข้าไป ใช้ หรือ เล่น นั้น เหมือน เดิม เลย คับ

เหมือน เดิม คือ เข้า เหมือน โปร วิ่ง นะ คับ

หน้าที่
Q – WireFrame (โปร เส้น กัน แสง กัน ค วัน)
F1 – CrossHair (เป้า กลาง หน้า จอ สี แดง)
F2 – WallHack (โปร สี ตัว ละคร สี เหลือง / อาวุธ สี แดง / ระเบิด สี เขียว)

Update Wallhack เห็น ทุก ตัว ละคร แล้ว นะ ครับ สยาม, ARTC แล้ว ก็ เห็น ปืน ใหม่ ทุก กระบอก แล้ว นะ ครับ

รหัส การ Mammothz
ปรับปรุง ล่าสุด 19/03/53

โปร sf ตัว นี้ เป็น ของ ค่าย Mammothz เป็น ผู้ จัด สร้าง ขึ้น มา คับ เห็น แล้ว เพื่อน ๆ อยาก ใช้ ใช่ มั้ ย ละ คับ

ไม่ต้องแก้ data หรือ Repatch ใดๆทั้งสิ้นนะครับ แต่ ต้องใช้ร่วมกับ GG EMULATOR 1283 ด้วยนะครับ[url][/url]

jimzero1236

เด็กใหม่
เด็กใหม่

008 Rolling Eyes

movetoyou

เด็กใหม่
เด็กใหม่

^ ^

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]