PyPStory BBS
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
PyPStory BBS

ศูนย์รวมแห่งการแบ่งปัน ไม่มีสิ้นสุด

< p style="text-indent:1in">

แจ้งย้ายเว็บบอร์ดแหล่วใหม่ของพวกเรา ลิงค์มาที่เว็บไซต์ 2FHackzone.com

You are not connected. Please login or register

ใครเล่นเมเปิ้ลเชิฟจริงมั่งอ่ะอยากได้โปรเชิฟจริงจัง

5 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

doraemejung

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ใครเล่นมั่งคั๊บว่างๆก้มาคุยๆกันมั่งนะเชิฟคาลิน่าตัวชื่อ๐ถ้วeฟู๐ยุกิวซิงอยากได้โปรเชิฟจริงมากจ้า

Mzbotmail

Mzbotmail
ผู้บรรลุศาสตร์
ผู้บรรลุศาสตร์

ถ้าต้องการของ Maplestory Server Thai
ศึกษาได้ที่
Maplehack.org ครับ
Smile

pandaseosn

pandaseosn
เด็กใหม่
เด็กใหม่

แต่การทำโปรของเซิฟจริงต้องใช้UCEนะครับ
แต่เว็บMHนั่นไม่ค่อยสอนแบบระเอียดหรอกนะครับ
เราต้องศึกษาเองเป็นซะส่วนใหญ่
แล้วใช้ความพยายามมากด้วยครับ
ถึงยังไงก็สู้ๆนะครับ
(ผมไม่เล่นละเซิฟจริง)

incoolbuzz

incoolbuzz
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ผมเล่นอยุ่เซิฟจริงครับ น้องมันชวน
บอกมันให้เติม189ให้ถึงจะเล่นมันก็เติมให้
แต่ผมไม่ได้ใช้โปรหรอกครับ มันทำยาก
ถ้าอยากจะได้วิธีใช้แบบละเอียดต้องเปนสมาชิกพิเศษมั้ง มันจะมีห้องพิเศษสอนละเอียด(น้องมันบอก)
เหนบอกมีคนเสีย500ได้เข้าห้องนี้
moderator ก็เข้าสบายๆ

Veewolfs

เด็กใหม่
เด็กใหม่

มี โปร ใครจะเอา veewolfs@hot ของตอบแทน โปรเกมอื่น ok มีแอดมา

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]