PyPStory BBS
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
PyPStory BBS

ศูนย์รวมแห่งการแบ่งปัน ไม่มีสิ้นสุด

< p style="text-indent:1in">

แจ้งย้ายเว็บบอร์ดแหล่วใหม่ของพวกเรา ลิงค์มาที่เว็บไซต์ 2FHackzone.com

You are not connected. Please login or register

>เอ่อคือว่า ใครรู้เรื่องบิทดีนี่โปรดเข้ามาหน่อยนะครับมีปัญหานิดนุง<

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

-r4z3o2-

ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

คือว่าผมโหลดบิทไม่ได้ขึ้นอะงับ

เป็นของ

BitTorrent

อะครับผม

มันไม่วิ่งดาวโหลดอ่า

ผมโหลด DMC3 ของ mininova อะครับ

แต่พอโหลดมาได้ 97.4% มันไม่โหลดต่อ ค่า ดาวโหลด และ อัพโหลด มันไม่ขึ้นเลยอะครับ ช่วยผมหน่อยจิ

แบบว่า มันไม่ขึ้นทั้ง หมดเลยอะงับ

ที่ไม่ขึ้นก็มี 1.Seeds 2.Peers 3.Down Speed 4.Up Speed 5.ETA

ควรแก้ไขตรงไหนให้มันวิ่งมั้งToT

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]