PyPStory BBS
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
PyPStory BBS

ศูนย์รวมแห่งการแบ่งปัน ไม่มีสิ้นสุด

< p style="text-indent:1in">

แจ้งย้ายเว็บบอร์ดแหล่วใหม่ของพวกเรา ลิงค์มาที่เว็บไซต์ 2FHackzone.com

You are not connected. Please login or register

Program IDM For Download Game

jokerr123
chankroos
lnwtaoza07
H1z
Tzardom
dkmosion
pekachu191
-r4z3o2-
Mzbotmail
xclassix
incoolbuzz
Crime
16 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Crime

Crime
ผู้บรรลุศาสตร์

IDM Internet Download Manager โปรแกรมช่วยดาวโหลด

เป็นโปรแกรมช่วยดาวโหลด

สามารถ

-ดาวโหลด เพลง วีดีโอ จากเวป ได้โดย ตรงโดย จะมีปุ่มขึ้นให้ดาวโหลด

-จัดเรียง ข้อมูล ดาวโหลด ให้ เป็น คิวได้

-ง่าย

Program IDM For Download Game 20090114_224228

ตอบก่อนจึงเห็นข้อความครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Crime เมื่อ 2/15/2009, 12:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://pypstory.top-me.com/

Crime

Crime

วิธีการดาวน์โหลดไฟล์ด้วย IDM แบบเรียงคิว
1. เข้าสู่หน้า Download เพื่อโหลดไฟล์ที่ต้องการ

Program IDM For Download Game 2008-08-28_howto_image1

2. รอเวลานับถอยหลังเสร็จแล้วกด Download จะมีหน้าต่าง IDM ขึ้นมา

Program IDM For Download Game 2008-08-28_howto_image2

3. เลือก Save As ที่ต้องการแล้วกดปุ่ม Download Later

4. ทำซ้ำ 1 - 3 ตามจำนวนไฟล์ที่ต้องการ เสร็จแล้วกด Start Download

5. เลือก Downloads -> Options -> Connection -> แล้วกำหนดค่า connection เป็น 1

Program IDM For Download Game 2008-08-28_howto_image4

6. กด Start Queue เพื่อทำการดาวน์โหลดไฟล์

Program IDM For Download Game 2008-08-28_howto_image3

http://pypstory.top-me.com/

incoolbuzz

incoolbuzz
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

ถ้าไม่ hide message คงจะไม่มีใครขอบคุณเลย

ปล.ขอบคุณครับ ^ ^
ปล.2เพิ่มเติมให้ ^^ โปรแกรมนี้ตรงที่มีค่า 1-16 ปกติมันจะปรับให้ 8 นะครับถ้าปรับ 16มันก็จะดูดความเร็วไปที่โปรแกรมทั้งหมด
ถ้าปรับ1 มันจะไม่ดูดความเร็ว อาจจะโหลดช้า
ปล.3มั่วเอา

Mzbotmail : ทำตามที่แนะนำ Smile

xclassix

xclassix
บุคคลผู้ถูกจับตามอง

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

xclassix

xclassix

หมดวันการใช้งานทำไงอ่าครับบอกผมที

Mzbotmail

Mzbotmail

xclassix พิมพ์ว่า:หมดวันการใช้งานทำไงอ่าครับบอกผมที

ใช้ Key ตัวนี้นะครับ

Download

-r4z3o2-

ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

เวง

ให้ตอบอีก

อิอิ

ขอบใจคร้าฟฟฟฟฟ

8Program IDM For Download Game Empty *-* 2/27/2009, 23:57

pekachu191

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ขอบคุงคร้าบบบบบบบบบ

อยากได้มากเลยโปรแกรมเน้ bounce

9Program IDM For Download Game Empty -*- 2/28/2009, 00:04

pekachu191

เด็กใหม่
เด็กใหม่

กำ โหลดมะได้คร้าบบบบบหรือคอมผม เน่าเอง

Mzbotmail

Mzbotmail

pekachu191 พิมพ์ว่า:กำ โหลดมะได้คร้าบบบบบหรือคอมผม เน่าเอง

โหลดจากลิงค์นี้ก็ได้ครับ

Download IDM

dkmosion

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ขอบคุง๊าฟฟฟ

Tzardom

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ขอบคุณคับ

H1z

H1z
ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

คุงคับ

lnwtaoza07

เด็กใหม่
เด็กใหม่

น่าสนรใจดีครับ Very Happy

chankroos

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ขอบคุณ คำแนะนำคับ

jokerr123

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ใจจ้า

actionreplay

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ผมมีนะครับแต่มันขึ้นว่า internet download managerhas not been resgistered for30day.
trial period is over an IDM is exiting แล้วพอกด OK มันก็ขึ้นว่า first name กับ last nameแล้วก็ email ผมใส่หมดแล้วเหลือแต่ serial number อ่ะครับ Question

auntunited

ผู้ฝึกฝน
ผู้ฝึกฝน

thank u Laughing

new338

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ขอบคุณ

ake147896

เด็กใหม่
เด็กใหม่

ake155155222

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Similar topics

-

» Talk About Game ^^